Maneno yanaweza kuingiliana kwa njia ifuatayo: kitenzi kuwa nomino. Mwihaki anaimba. Anaimba ni kitenzi. Kuimba kwa Mwihaki kunapendeza. Kuimba ni nomino. Mwanafunzi anaandika vizuri. Anaandika ni kitenzi. Kuandika vizuri hufurahisha walimu. Kuandika ni nomino. Kitenzi huweza kubadilika na kuwa nomino iwapo kitaongezewa kiambishi kuu na ikiwa kitachukua nafasi ya kiima katika sentensi. Nomino kuwa kivumishi: nomino hubadilika na kuwa kivumishi ikiwa nomino hiyo itatumika kuelezea sifa za nomino nyingine. Nomino ikitumika hivi huwa kivumishi cha nomino. Kwa mfano, mkulima amepata mazao mengi. Mkulima ni nomino. Mwalimu mkulima amepata mazao mengi. Mkulima ni kivumishi. Mrembo yule ni nani? Mrembo ni nomino. Faizali ni msichana mrembo. Mrembo ni kivumishi. vivumishi kuwa viwakilishi. Mchezaji hodari amesifiwa, hodari ni kivumishi. Hodari amesifiwa, hodari ni kiwakilishi. Uwa hilo ni maridadi sana, maridadi ni kivumishi. Hilo ni maridadi sana, hilo ni kivumishi.