Kauli ya kutendesheana. Tazama na kusikiliza kwa makini vibonzo hivi. Umeona na kusikia nini? Bonyeza kupata maelezo. Katika kibonzo hiki dhana ya kutendesheana inajitokeza. Dhana inayojitokeza hapa ni kwamba walimu hawa wana majukumu ya kusababisha mambo yatendeke kwa niaba yao, wanabadilishana majukumu. Mifano: endeshiana, ketishiana, andikishiana, zamishiana, bakishiana.