Nukulishi, kipepesi au faksi. Nukulishi ni njia moja ya kutuma ujumbe kwa kutumia mtambo maalum. Mtambo huu huwezesha ujumbe huo ambao huwa umeandikwa kwa karatasi kupokelewa jinsi ilivyo katika nakala asilia. Katika kutuma ujumbe wa nukulishi, karatasi iliyo na maandishi hutiwa katika mtambo wa kutumia ujumbe na nakala yenye ujumbe huo huo hutokea kwa mpokeaji. Kuwepo kwa huduma ya nukulishi kunategemea kuwepo kwa nguvu za umeme na simu. Barua inayotumwa kwa njia hii pia huweza kuitwa kipepesi au faksi. Kutokana na video uliotazama, umeona kwamba ujumbe huo umechukua muda mfupi kufika kwa mpokeaji.