Shabaha: baada ya kipindi hiki, unatarajiwa kuwa na uwezo wa kutambua sifa za sajili ya ofisini kwa mtawala na mahakamani, kutumia lugha ipasavyo katika mazingira ya ofisi ya utawala na mahakamani, kustawisha mawasiliano kwa kuzingatia lugha fasaha katika mazingira mbalimbali mbali.