Umeona nini na kusikia nini? Imebainika wazi kuwa hapa ni ofisini kwa mtawala. Unaweza kutambua sifa za matumizi ya lugha baina ya watu hawa watatu. Baadhi ya sifa ni kuchanganya ndimi, kwa mfano, that is very serious. Lugha ya kuamrisha, kwa mfano, nataka hatua zichukuliwe mara moja. Lugha ya vitisho au ukali Lini bwana usiasi? Lugha hisishi kwa mfano, oho, lo. Lugha ya mdokezo. Kwa mfano, na