Hitimisho, ni muhimu kufahamu sajili mbalimbali mbali za lugha, kwa sababu zitakuwezesha kuwasiliana ipasavyo katika shughuli za kila siku. Vilevile vile, ufahamu wa sajili hukuza uelewano katika jamii na kuhimiza utangamano.