Vielezi vya idadi au kiasi hutuonyesha tendo husika limetokea au kutendeka mara ngapi. Choge huzunguka uwanja mara sita kwa siku. Wanafunzi hupiga foleni kila siku. Wasalihina husali mara kwa mara.