Tanbihi: imebainika kuwa vielezi ni maneno yanayotumiwa kutoa habari zaidi kuhusu kitenzi; aghalabu hutokea baada ya kitenzi, kivumishi au kielezi kingine. Pia imejitokeza kuwa baadhi ya nomino hutumika kama kielezi kulingana na jinsi ilivyotumika katika sentensi. Pia baadhi ya nomino za kawaida zinapochukua kiambishi tamati ni kuwa vielezi vya mahali. Unashauriwa uzame zaidi katika vielezi namna