Maana ya viwakilishi. Viwakilishi ni maneno au hata viambishi yanayotumiwa badala ya nomino. Msemaji anapozungumza, aweza kulazimika kurejelea nomino fulani mara kadhaa. Ili isitokee kuwa anajirudia, mzungumzaji anaweza kutumia neno badala ya nomino husika. Neno hilo ambalo litatumiwa badala ya nomino ndilo kiwakilishi. Kwa mfano, huyu amepita mtihani. Mwenyewe hayupo. Changu kimepatikana. Za watoto zimenunuliwa. Wangapi wamefika?