Viwakilishi virejeshi ni maneno yanayowakilisha nomino kwa kurejesha. Vipo vya aina mbili: o rejeshi na amba rejeshi. O rejeshi, tazama mifano ifuatayo: kilichohifadhiwa vizuri kimerudishwa, aliyetuhutubia mwaka jana atatutembelea, uliomwagika umekusanywa, zilizotumwa zilikuwa na ujumbe mzuri. Amba rejeshi: ambacho kilihifadhiwa vizuri kimerudishwa. Ambaye alituhutubia mwaka jana atatutembelea. Ambao ulimwagika umekusanywa. Ambazo zilitumwa zilikuwa na ujumbe mzuri. Ukitazama makundi hayo mawili ya sentensi Utaona kuwa o rejeshi na amba rejeshi zina matumizi sawa katika sentensi. Hepuka kutumia o rejeshi na ambarejeshi katika sentensi moja.