Viwakilishi vya sifa hivi, huwakilisha kwa kutumia sifa za nomino ambazo kwa wakati huo hazipo. Kwa mfano: mkubwa utajengwa, kifupi kimewekwa jukwani, mzuri amepewa zawadi, hodari amepongezwa, zuri litanunuliwa. Zoezi. Vuta neno kutoka kwenye mabano na kulipachika katika pengo ili kukamilisha sentensi.