Viwakilishi vya idadi hivi. Huwakilisha nomino kwa kuonyesha idadi kama vile moja, wanne, ishirini. Hata hivyo, idadi hii wakati mwingine si bainifu, na maneno kama vile wengi, wachache hutumiwa. Tazama vibonzo vifuatavyo.