Utangulizi katika kidato cha pili, ulijifunza vinyume vya vitenzi. Uliona kuwa vinyume vya vitenzi ni vitenzi vilivyo na maana inayokinzana na kitenzi kilichotolewa. Ilidhihirika pia kuwa baadhi ya vinyume vya vitenzi huundwa kwa kutumia viambishi tamati: choma, chomoa, komea, komoa, Shona shonoa, tia toa, fuma fumua, kunja kunjua, hama hamia, fukia fukua.