Katika vibonzo hivi, tendo lilisababishwa na kitu au mtu limetokea kikamilifu au vizuri. Mifano: Kisaka alisalimishika na himoge. Mifugo walilishika kwa nyasi zilizonawiri. Bogi lililoanguka barabarani lilisongezeka. Wezi waliotoroka watashikika. Ngazi inaporomosheka.