Dhana inayodhihirika ni kuwa kitendo kilifanyika na hali hiyo ikadumishwa. Kauli hii hubainika kwa kitenzi kuongezewa kiambishi mm au man. Kiambishi man huonyesha hali ya kutendana na kubaki katika hali hiyo. Mifano: fichama, andama, sakama, chutama, lalama.