Kauli ya kutenduka. Kauli ya kutendua na ya kutenduka huonyesha dhana sawa, yaani hutoa maana ya kinyume. Kauli ya kutendua husababishwa na mtu, lakini kauli ya kutenduka hutokea tu yenyewe.