Mnyambuliko wa vitenzi vya kigeni. Sifa kuu ya vitenzi vya asili ya kigeni ni kuwa huwa haviishi irabu a, kama ilivyo na vitenzi vya asili ya Kibantu. Vitenzi vya kigeni huishia irabu e, i na u. Kwa mfano, samehe, tubu, sahau, fadhili, fariji, dhulumu balehe, hitimu, dadisi, dhuru.