Njia ya tatu ya kutambua kilipo kishazi tegemezi ni kutafuta palipotumiwa o rejeshi au kirejeshi amba. Kwa mfano, tarakilishi iliyoharibika imekarabatiwa. Wanafunzi ambao watajifunza mafunzo meme watanufaika sana. Gari ambalo liliibwa limepatikana sehemu. Zote zilizokolezwa ni vishazi tegemezi kwa kuwa kuna matumizi ya virejeshi.