Wakati uliopita. Bahari ilichafuka tukaogopa. Kiswahili kilienea kwa kasi barani. Wanagenzi walienda kwa tamasha za muziki. Wakenya wachache walipiga kura ya maoni. Jana tulitembelea makao ya mayatima. Hali ya ukanushaji. Bahari haikuchafuka tukaogopa. Kiswahili hakikuenea kwa kasi barani. Wanagenzi hawakuenda kwa tamasha za muziki. Wakenya wachache hawakupiga kura ya maoni. Jana hatukutembelea makao ya mayatima.