Tanbihi: imedhihirika kwamba dhana ya wakati hutokea kama kiambishi katika kitenzi. Ukanushaji pia huonyeshwa kwa kiambishi. Hata hivyo, katika wakati uliopo kiambishi cha ukanushaji huchukua nafasi ya kiambishi cha wakati; aghalabu kiambishi cha wakati hakitumiwi. Lakini katika wakati uliopita na wakati ujao viambishi vya wakati na vya kukanusha hutumiwa.