Ukanushaji. Katika ukanushaji, nafasi ya kii ya masharti huchukuliwa na kiambishi cha kukanushia ilhali kii ya mahali ya kuendelea hutumiwa sambamba na viambishi vya hali ya kukanusha. Kwa mfano, amekuwa akisoma kwa sauti tangu jana, inakuwa hajakuwa akisoma tangu jana.