Hali ya a. Sikiliza maelezo yafuatayo kwa makini na kuzingatia maandishi yanayoonyeshwa. Kiambishi a hutumiwa kwa maana tofauti tofauti. Hata hivyo, hakionyeshi wakati maalum wa kutendeka kwa jambo. Aghalabu onyesha maana zifuatazo. Hutumiwa pamoja na vitenzi vya hali kama vile soma, lima, kuleta dhana ya mazoea. Kwa mfano, Mtoto apenda kusoma. Mkulima alima shamba. Kuonyesha jambo ambalo latokea kama kawaida ya maumbile. Kwa mfano, jua la chomoza mashariki, maji ya bahari ya jaa magharibi.