Shairi ulilosoma lina idadi sawa ya mishororo katika kila ubeti. Vilevile, idadi ya mizani inatofautiana katika kila mstari au mshororo. Shairi pia halina urari wa vina. Hii ni kawaida ya mashairi huru.