Shairi la pili. Sikiliza msomaji wa shairi la pili kwa makini. Mti ukingoni mwa mto katika bonde lenye rutuba na anga lisilohini mwanga hauhisi machungu kama miti ya kando, ambayo huhangaishwa na hasira za kiangazi, bali mfugaji mawingu apigapo filimbi na kumetameta umeme na kushuka gharika, huo mti kuporomoka kwa kasi si kitu cha kuajabiwa. Ni hilo historia ya jua.