Kama ulivyoona, shairi linazungumzia mti ulio ukingoni mwa mto na mingine katika kiangazi kikali. Miti hii inaweza kulinganishwa na watu katika hali mbalimbali mbali za maisha. Soma tena shairi la kwanza na la pili, kisha ufanye mazoezi yafuatayo.