Kuandika. Stadi hii humwezesha mwanafunzi kuandika hati nadhifu zinazosomeka na tahajia sahihi. Stadi hii humwezesha mwanafunzi kuandika maandishi yenye mantiki, mtiririko wa mawazo, miundo sahihi ya sentensi na kuzingatia kanuni za utungaji.