Mdahalishi au barua pepe. Barua za mdahalishi ni barua ambazo huandikwa na kutumwa kwa njia za mdahalishi au mtandao wa intaneti au wavuti. Ili kuandika barua hizi, ni sharti kuwe na tarakilishi, mwandishi au mwandikiwa. Pia huhitaji anwani ya mdahalishi. Tazama picha ifuatayo watu wasioweza kupata tarakilishi za kibinafsi hupata huduma hiyo katika mikahawa ya mdahalishi, kama ulivyoona katika picha uliyotazama.