Faida za nukulishi. Nukulishi huokoa muda, si lazima kutumia mtindo rasmi unapotuma barua ya nukulishi. Mara nyingi wapokeaji hujibu barua hizi kwa haraka. Hata hivyo, unapotumia nukulishi kutuma barua, jaribu kufanya ujumbe wako mfupi kadri uwezavyo, kwani gharama hupanda ikiwa barua yako ni ndefu.