Shabaha. Kufikia mwisho wa kipindi hiki, unatarajiwa kuwa na uwezo wa kufafanua maana ya wasifu, kueleza umuhimu wa wasifu, na kuandika wasifu kwa kuzingatia mtiririko mzuri kwa njia ya kuvutia.