Licha ya kuwa tawasifu huandikwa kwa utaratibu fulani, tawasifu huandikwa kwa mtindo maalum. Sehemu ya kushoto huandikwa wakati wa tukio, upande wa kulia huandikwa maelezo kuhusu matukio. Maelezo haya huandikwa kwa ufupi. Hata hivyo, kuna visehemu ambavyo si lazima vionyeshwe wakati. Baada ya mada ndogo, maelezo hutolewa moja kwa moja. Majina na anwani ya wadhamini huandikwa sehemu ya kushoto.