Vipengele muhimu vya kuzingatiwa katika uandishi wa kumbukumbu ni kichwa. Hii ndiyo anwani ya kumbukumbu na sharti ijimuishwe mkutano unahusu akina nani, mahali pa mkutano na tarehe, saa na siku ya mkutano. Anwani huandikwa kwa herufi kubwa. Waliohudhuria, hawa ndio wahusika katika mkutano. Wakati mwingine wageni hualikwa, aghalabu hutaja majina, kazi na vyeo vyao, kwa mfano, bwana Hassan Ali, mwenyekiti; Biroda Juma, naibu mwenyekiti. Waliotuma udhuru wa kutohudhuria, aghalabu haya huwa majina machache ya watu ambao kwa sababu moja ama nyingine hawakuweza kufika mkutanoni, lakini huomba ruhusa kutoka kwa mwenyekiti. Waliokosa kuhudhuria bila udhuru, hawa huenda wasijulikane waliko wala sababu zao kukosa mkutano. Hawaombi ruhusa ya kukosa mkutano kutoka kwa mwenyekiti, na pia hawamwarifu yeyote kuhusu kukosa kwao. Ajenda hii huwa orodha ya shughuli za mkutano, hujumuisha mambo yatakayojadiliwa katika mkutano husika.