Miongoni mwa mambo yanayopatikana chini ya ajenda ni kufunguliwa kwa mkutano kwa njia ya maombi kutoka kwa yeyote katika mkutano, makaribisho na hotuba ya mwenyekiti. Kila ajenda ya mkutano huwa kumbukumbu. Kuna utaratibu maalum wa kuandika kumbukumbu kumbu. kumbu, kwa mfano kumbu tarehe kumi na tano, mwezi wa tano, mwaka elfu mbili na sita. Kumbukumbu hii hunukuliwa kufuatia tarehe mwezi na mwaka pia kama ni mkutano na kumbukumbu -kumbu zinazoendelea huanzia pale walipoachia. Kwa mfano, 96 mwaka 2006 au 96 06. Herufi kubwa, mada katika kumbukumbu huandikwa -kumbu, kwa herufi kubwa. Kwa mfano, kumb 96 mwaka 2006 maendeleo ya shule. Mfuatano wa vipengele ni muhimu. Vipengele vinavyohusu mada kufuatana, kwa mfano, kusomwa na kuthibitishwa kwa kumbukumbu, yaliyotokana na kumbukumbu hizo, ajenda ya siku, shughuli nyinginezo. Kufungua mkutano huja baada ya shughuli zote kumalizika, na huonyesha saa ya kumalizika kwa mkutano. Pia huonyesha siku ya mkutano mwingine. Sehemu ya sahihi, nafasi huachwa ili kutiwa sahihi na katibu na mwenyekiti.