Sehemu za ripoti. Kichwa: hutaja ripoti inahusu nini na huandikwa kwa herufi kubwa. Languzizi. Hutegemea aina za ripoti, hutaja kusudi au maksudi ya ripoti kwa muhtasari na waliotafiti. Matokeo. Yaliyopatikana kutokana na utafiti na kila tokeo huwa katika kichwa chake. Mapendekezo. Kutokana na matokeo ndipo tunapata mapendekezo, jambo ambalo halikuwa hitimisho katika sehemu hii. Hitimisho la jumla kuhusu matokeo na mapendekezo hutolewa, kisha kuna sahihi, jina, cheo na tarehe.