Utangulizi. Kusikiliza ni hali ya kuwa makini kwa linalosemwa au kuelezwa na msemaji. Kudadisi ni hali ya kutaja, kujua undani wa jambo au hali fulani. Katika kudadisi, unatarajiwa kuwa na uwezo wa kuchambua umuhimu wa fasihi simulizi ambao utashughulikiwa katika mada hii. Unatarajiwa kusikiliza na kuhoji aina tofauti za fasihi simulizi, kwa mfano methali, vitendawili, miundo, sifa maana mafunzo na maadili. Ni muhimu kwako kufahamu muainisho wa fasihi simulizi, miundo na majukumu ya kila mojawapo ya tanzu za fasihi simulizi. Inafaa utambue kuwa fasihi simulizi ina umuhimu katika maisha yako ya kila siku kwa jumla.