Hitimisho: umuhimu wa fasihi simulizi unaweza kuelezewa kwa mapana. Mbali na hoja zilizojadiliwa, zifuatazo zinaweza kujumuishwa kwa mfano: kuhifadhi historia, kuunganisha watu, kukuza uzalendo na vipawa vya ubunifu kuliwaza, kuhimiza na kuchangia katika fasihi andishi.