Umuhimu wa malumbano ya utani. Malumbano ya utani yana umuhimu ufuatao: hukuza uhusiano mzuri kati ya watu, huburudisha kwa vile huwa yamejaa ucheshi, huelimisha watu, hukosoa ukashifu na huonya, hukuza maadili katika jamii husika, na hukuza ukakamavu.