Madhara ya miviga katika karne hii. Baadhi ya miviga inaweza kuwa haifai. Zifuatazo ni baadhi ya hasara za miviga kwa kuzingatia hali ya kileo. Sherehe za ukeketaji kwa wanawake huwa na madhara kwa maisha yao, huzua uhasama baina ya jamii tofauti. Katika baadhi ya miviga watu hukiuka maadili, hudhalalisha jinsia ya kike, kueneza maradhi na imani za dini hukiukwa.