Hitimisho, inadhihirika kwamba ngomezi huhusiana na ala zinazotumiwa kupasha ujumbe. Ala bado zinatumiwa kupasha ujumbe, na hivyo ni muhimu kuzingatia sauti tunazosikia, kwa sababu hunuiwa kutufunza au kututahadharisha na kutujuza.