Kiunganishi kuwa nomino. Nilitakikana kumwona ila sikuweza. Ila katika sentensi hii ni kiunganishi. Ila yake kubwa ni wizi. Katika sentensi hii ila ni nomino. Sina neno mradi nawe huna neno. Katika sentensi hii mradi ni kiunganishi. Mradi wa kazi kwa vijana haujafaulu. Katika sentensi hii mradi