Hitimisho, ni vyema kuelewa kunyambua vitenzi katika kauli mbalimbali mbali, ili uweze kujieleza kwa urahisi. Aidha, hakikisha vitenzi unavyonyambua vinatoa maana inayokusudiwa. Baadhi ya vitenzi vikinyambuliwa katika kauli fulani hukosa mantiki.