Mwanafunzi, ufahamu kuwa vitenzi vya asili ya kigeni havionyeshi tofauti vikinyambuliwa katika kauli ya kutendwa na kutendewa. Hii hubainika katika sentensi tu. Kwa mfano, swali lilijibiwa vizuri, kutendwa; mwalimu alijibiwa swali lake vizuri, kutendewa.