Virai vihusishi: maana ni kundi la maneno ambalo neno lake kuu ni kihusishi. Muundo wake umejengeka katika mahusiano baina ya kihusishi na fungu la maneno lililoko katika sentensi. Kirai kihusishi huundwa kwa kihusishi na hufuatwa na kikundi nomino. Mifano ya virai vihusishi: mtoto amelala ubavuni mwa mamake. Kitabu kimewekwa juu ya meza. Usilime kando ya barabara. Uongozi wa mkuu huyu wa wilaya ni wa kupigiwa mfano. Umeweka saa yangu ndani ya sanduku?