Hitimisho, imedhihirika kwamba dhana ya nyakati hutokea kama kiambishi katika kitenzi ukanushaji. Pia huonyeshwa kwa kiambishi. Kiambishi cha wakati uliopo na hutoweka wakati wa kukanusha. Aghalabu kiambishi cha wakati hakitumiwi, lakini katika wakati uliopita na wakati ujao viambishi vya wakati na vya kukanusha hutumiwa.