Shabaha. Kufikia mwisho wa kipindi uweze kubainisha vipengele muhimu katika uchambuzi wa kazi za fasihi na kutetea maoni yako kimantiki na inavyostahiki. Kupenda kusoma maandishi ya Kiswahili kwa undani. Kufafanua vipengele muhimu katika uchambuzi wa hadithi fupi.