Ujumbe wa rununu. Ujumbe pia unaweza kutumwa kupitia simu tamba. Hii huitwa huduma ya ujumbe mfupi. Ujumbe mfupi huandikwa kwa rununu au simu tamba na kutumwa hadi kwa mtu mwingine ambaye ana simu tamba pia.