Hitimisho: kuibuka kwa teknolojia ya habari na mawasiliano kumerahisisha na kuimarisha njia za kutuma na kupelekea ujumbe. Awali tarishi walitumwa kuwasilisha ujumbe, na jambo hili lilikuwa na gharama na pia kupoteza muhimu. Ni muhimu kukumbuka kwamba kadiri teknolojia inavyoendelea kupanuka ndivyo njia bora zaidi za mawasiliano zinavyoibuka.