Kiswahili kwa kidato cha tatu. Karibu kwenye mfululizo wenye mtagusano wa Kiswahili cha kidato cha tatu. Katika mfululizo huu, tutashughulikia stadi nne muhimu za Kiswahili. Stadi hizi ni kusikiliza na kuzungumza, sarufi na matumizi ya lugha, kusoma na kuandika. Unatarajiwa kutalii nyenzo hii ya ujifunzaji na kutagusana na yaliyomo. Utapata shughuli na mazoezi yatakayokuwezesha kufahamu dhana zilizozingatiwa kwenye kanda hii. Unapotalii mada zilizoteuliwa, inatumainiwa kuwa utajivinjari na kujifunza.