Shabaha: kufikia mwisho wa kipindi hiki, uweze kusikiliza ufahamu kwa makini na kujibu maswali, uweze kutambua ujumbe muhimu katika ufahamu, uweze kustawisha usikilizaji kwa kutumia mbinu zifaazo, uweze kutambua miktadha katika taarifa ya kusikilizwa.