Kama tunavyoona katika video, hadhira inaburudika kutokana na ngoma ni posa wanashangilia kwa kupiga makofi. Aidha, nyuso zao zinaonyesha furaha. Mbali na kupiga makofi, hadhira huweza hata kujumuika na watumbuizaji katika ngoma. Hebu tazama video ifuatayo na jinsi hadhira inavyoburudika kiasi cha kujumuika na wachezaji.