Umeona na kusikia nini? Katika jamii husika, watoto walipewa majina kwa mujibu wa desturi za jamii hiyo. Lilikuwa ni jukumu la wazee kufanya hivyo. Endapo mtoto hakupewa jina kwa utaratibu huu, alikuwa akilialia kana kwamba ni mgonjwa.